รูปภาพของ56120660 นายอัครพล แพงภูงา : Akkharaphol Phaengphu-nga
นอก เรื่องเปล่า ครับ แต่ช่วยหน่อยน่ะครับ
  สวัสดีครับ ผมมีเรื่องอยากจะขอความช่วยเหลือนิดหน่อยครับ เรื่องทำบัตรนักศึกษาเมื่อวันที่ 29/05/56 รอบตกค้าง พอดีผมมีเรียนเลยไม่ได้ ไปลงทำบัตร ถ้าเป็นอย่างนี้ ผมต้องไปติดต่อฝ่ายใด หรือ บุคคลใดครับ ขอช่วยหน่อยน่ะครับ มันเป็นสิ่งจำเป็นจริงๆ ครับ ขอบคุณครับ
รูปภาพของผู้ดูแลระบบ WU mLearning
ตอบ: นอก เรื่องเปล่า ครับ แต่ช่วยหน่อยน่ะครับ
โดย ผู้ดูแลระบบ WU mLearning - Thursday, 30 May 2013, 08:45AM

ให้น้องไปติดต่อโดยตรงที่เคาน์เตอร์ศูนย์บริการการศึกษา อาคารไทยบุรี ได้เลยค่ะ