รูปภาพของ55113740 นายนพรัตน์ คำปาน : Nopparat Khampan
เปลี่ยนแปลงข้องมูล
  ต้องการเปลี่ยน ชื่อผู้ใช้ (User) ใหม่ต้องทำยังไงคับ
เพราะ ชื่อผู้ใช้ (User) นี้มีเพื่อนๆ คนอื่นๆ ที่รู้ด้วย
เลยต้องการเปลี่ยนใหม่คับ
รูปภาพของผู้ดูแลระบบ WU mLearning
ตอบ: เปลี่ยนแปลงข้องมูล
โดย ผู้ดูแลระบบ WU mLearning - Tuesday, 22 May 2012, 09:12AM

ไม่สามารถเปลี่ยนได้นะคะ เนื่องจากระบบอิงกับอีเมลของมหาวิทยาลัย หากมีเพื่อน ๆ รู้ แนะนำให้เปลี่ยนรหัสผ่านอีเมลค่ะ สำหรับวิธีการเปลี่ยนรหัสผ่านให้เข้าไปที่ https://register.walailak.net/ ค่ะ และทุกระบบที่ใช้รหัสผ่าน email ก็จะต้องเปลี่ยนไปด้วยทั้งหมดนะคะ

หากติดปัญหาในการเปลี่ยนรหัสผ่านให้ติดต่อที่ พี่อวยชัย งานเครือข่าย ศูนย์คอมพิวเตอร์ email:bauychai@wu.ac.th หรือโทร.ภายใน 3460 ค่ะ

รูปภาพของ55113740 นายนพรัตน์ คำปาน : Nopparat Khampan
Re: ตอบ: เปลี่ยนแปลงข้องมูล
  เมลล์ของวลัยลักษณ์ เป็น Outlook Live ใช่ไหมคับ ผมลอง Login เข้าไปแล้ว มันบอกว่าไม่พบกล่องข้อความ 55113740 พอขอเปลี่ยนรหัสผ่าน แล้วระบบบอกว่าบอกว่า ไม่พบอีเมล์ของท่านในฐานข้อมูลหรือรหัสผ่านผิดค่ะ แต่ผมสมัครเมลล์ของมหาลัยแล้วน่ะคับ ต้องแก้ปัญกายังไงคับ
รูปภาพของผู้ดูแลระบบ WU mLearning
ตอบ: Re: ตอบ: เปลี่ยนแปลงข้องมูล
โดย ผู้ดูแลระบบ WU mLearning - Friday, 1 June 2012, 02:13PM
  ไม่แน่ใจว่าแก้ปัญหาได้หรือยัง ให้ติดต่อที่ ติดต่อที่ พี่อวยชัย งานเครือข่าย ศูนย์คอมพิวเตอร์ email:bauychai@wu.ac.th หรือโทร.ภายใน 3460 ค่ะ