รูปภาพของ53119905 นางสาวสรัญยา สุวรรณกิจ : Saranya Suwannakit
Ann
  เพื่อนๆคนไหนหาภาพHum-104ไม่เจอ เข้าไปดูในเฟสแอนได้นะค่ะ guy_aan@hotmail.com
รูปภาพของ50107077 นายนครินทร์ ทลิกรรณ์ : Nakarin Talikan
Re: Ann
  ดีเลยครับน้องแอน หนับหนุนๆ เป็นประโยชน์กับเพื่อนๆเราด้วย ยิ้ม

อ่อ ขอแนะนำเพิ่มเติมนิดนึงนะครับ ถ้าจะให้ดีครั้งต่อไปน้องตั้งชื่อกระทู้ให้มีส่วนของสาระสำคัญของกระทู้ด้วยก็ดีนะครับ คนที่เปิดผ่านมาจะได้เข้าใจสาระสำคัญของกระทู้เราได้เลย จะได้ไม่อ่านแล้วก็ผ่านไป เนอะ ^_____^