รูปภาพของ53162517 นายอรรถชัย คงคาลิหมีน : Attachai Kongkalimin
รายวิชาเคมี 102 ไม่มีในเอ็ม......!!!
  คือว่าผมอยากทราบว่ารายวิชา CHM-102 เปิดเข้าสมัครเป็นสมาชิกไม่ได้เพราะว่าไม่รู้ว่าชื่อรายวิชาอะรัย.....ยังงัยกะช่วยตอบหน่อยน่ะครับ......ขอบคุณครับ...^^
รูปภาพของผู้ดูแลระบบ WU mLearning
ตอบ: รายวิชาเคมี 102 ไม่มีในเอ็ม......!!!
โดย ผู้ดูแลระบบ WU mLearning - Wednesday, 8 September 2010, 08:33AM

ปรึกษากับอาจารย์ผู้สอนดูนะคะว่าอาจารย์ตั้งชื่อวิชาว่าอะไร

ESR
Re: รายวิชาเคมี 102 ไม่มีในเอ็ม......!!!
  ลองใช้ ชื่อวิชาเป็นคีย์วเวิร์ดนะครับ