คิดถึงบ้าน
เผลอไปกดยกเลิกการเป็นสมาชิกของรายวิชาCHM-101คะทำไงดีคะ

ชื่อ นางสาวสุอภิรดี   ช่วยหวัง   รหัสนักศึกษา 53162483

คือว่าหนูเรียนวิชาเคมีพื้นฐานCHM-101 หนูเผลอไปกดยกเลิกการเป็นสมาชิกพอเข้าดูอีกทีก็เข้าดูรายวิชานี้ไม่ได้ช่วยหน่อยนะค่ะ หนูยังไม่ได้ปริ้นเนื้อหาในนั้นมาอ่านเลยค่ะใกล้สอบแล้วมีการบ้านของสัปดาห์นี้ในนั้นด้วยค่ะช่วยหน่อยนะค่ะ

ขอบพระคุณคะ

รูปภาพของ50101732 นายคณากร เทพสง : Kanakorn Tepsong
Re: เผลอไปกดยกเลิกการเป็นสมาชิกของรายวิชาCHM-101คะทำไงดีคะ

ก็เข้าไปในรายวิชาเดิมนั้นแหละ

แล้วสมัครเป็นสมาชิก

ถ้ามีรหัสก็ขอรหัสจากอาจารย์ครับ

แค่นี้ก็ใช้งานได้เหมือนเดิมแล้ว